Converter quang công nghiệp PLANET IGT-805AT là bộ chuyển đổi quang điện hỗ trợ 1 khe cắm SFP quang 1000BASE-X và 1 cổng RJ45 10/100/1000 BASE-T.  Với cổng Uplink SFP cáp quang 1000 BASE-X, bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp PLANET IGT-805AT cho phép kết nối khoảng cách xa, tốc độ cao và truyền dữ liệu ổn định đến mạng đường trục từ xa. Hệ thống nguồn PLANET IGT-805AT hỗ trợ đầu vào phân cực ngược DC 12 ~ 48V để dự phòng nguồn hoạt động linh hoạt.

Các tính năng chính Converter quang công nghiệp PLANET IGT-805AT :

  • 1 cổng RJ45 10/100/1000Mbps.
  • 1 cổng SFP quang 100/1000Mbps
  • Hỗ trợ khe cắm SFP Multimode/Singlemode/WDM.
  • Hỗ trợ chức năng LFP thông qua công tắc DIP tích hợp
  • Vỏ bảo vệ IP30, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 độ C.
  • Nguồn điện: 24~56V DC

Thông số kỹ thuật PLANET IGT-805AT :