Module quang 100GBASE-SR4 QSFP28 Fiber Transceiver PLANET bao gồm các thu phát QSFP-40G được thiết kế chuyên dùng cho liên kết dữ liệu song công tốc độ cao tới 40Gbps cho các thiết bị mạng, như switch, router,… Các module 100GBASE-SR4 QSFP28 dễ sử dụng, hỗ trợ Plug and Play, có thể thay thế và cắm “nóng” Hot swap-able bất cứ lúc nào mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị mạng.

Các bộ thu phát PLANET 100GBASE-SR4 QSFP28 hỗ trợ các bước sóng thường dùng Multi-mode 850nm, Single-mode 1310nm, cho phép truyền dữ liệu lên đến 100m trên sợi quang đa mốt (Multi-mode) và lên đến 10km trên sợi quang đơn mode (Single-mode).

Các phiên bản Module quang 100GBASE-SR4 QSFP28 Fiber Transceiver PLANET

Ordering Information

QSFP-100G-SR4

100GBASE-SR4 QSFP28 Fiber Transceiver (Multimode, MPO, 850nm, DDM) – 100m

QSFP-100G-LR4

100GBASE-LR4 QSFP28 Fiber Transceiver (Single mode, LC, 1310nm, DDM) – 10km

Thông số kỹ thuật Module PLANET 100GBASE-SR4 QSFP28

QSFP-100G-SR4
Package QSFP28
PHY Type IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4
Fiber Type Multi-mode
Connector MPO/MTP
Wavelength 850nm
Maximum Distance 70m (OM3)/100m (OM4)
Operating Temperature 0~70 degrees C
QSFP-100G-LR4
Package QSFP28
PHY Type IEEE 802.3bm 100GBASE-LR4
Fiber Type Single-mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 10km
Operating Temperature 0~70 degrees C