Planet GSW-1820HP Switch 16 Port PoE + 2 SFP, 240W

Planet GSW-1820HP Switch 16 Port PoE + 2 SFP  là bộ chia mạng Gigabit PoE hỗ trợ Plug and Play kết nối với các thiết bị nhận nguồn PoE, đơn giản hóa việc lắp đặt và giảm thiểu hệ thống dây nguồn, ổ cắm khi triển khai lắp đặt các hệ thống Wifi, Camera giám sát, VoIP.

  • 16 cổng RJ45, hỗ trợ 10/100/1000Base-T, IEEE803.at 30W/port, tổng công suất 240W.
  • 2 cổng Uplink SFP 1000Base-X.
  • Kiểm soát luồng cho song công và bán song công.
  • Hỗ trợ Trunking cổng cáp quang, tăng băng thông kênh cáp quang và cung cấp dự phòng kênh cáp quang.
  • Có thể hoạt động với SFP WDM (1 sợi quang) hoặc Dual Core (2 sợi quang) Single-mode/Multi-mode.
  • Nguồn điện: 100~240V AC, 50/60Hz, 5A max.
Danh mục: